Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Thiết bị điểm nóng tín hiệu TW4502 với điện thoại di động 4G 5G IMSI Collection
| Công suất ra: | 4G: 2W/nhà mạng 5G: 2W/nhà mạng |
|---|---|
| phủ sóng: | 300 m (liên quan đến môi trường macro mesh) |
| Sự kết hợp của chất mang: | thực thời gian 4 người mang |
TD4520 Thiết bị phân tích phát hiện tín hiệu 4G LTE 5G NR gắn trên xe
| Chế độ làm việc: | DW |
|---|---|
| Tiêu chuẩn làm việc: | TDD, FDD |
| Máy bay số.: | NR: 2 kênh, 4 kênh LTE: 4 kênh, 6 kênh |
Black Pinhole Camera Detector Điện thoại di động cầm tay 25MHz-5.8GMHz
| Tên sản phẩm: | Máy dò tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Mô hình NO.: | EST-101D |
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS/3G |
TF401-B1 4G LTE Airport Signal Data Collector với thu thập và phân tích dữ liệu
| Khả năng điều khiển: | hỗ trợ đồng thời theo dõi downlink của 8 tế bào |
|---|---|
| Kênh xử lý giải điều chế đường xuống: | ≥128 kênh |
| Tiêu chuẩn mạng: | TDD-LTE & FDD-LTE |
Thiết bị điểm nóng tín hiệu TW4510 4G LTE 5G NR Cho sử dụng an ninh công cộng
| Chế độ đồng bộ: | Đồng bộ hóa giao diện không khí, đồng bộ hóa GPS |
|---|---|
| Thu thập dữ liệu: | IMSI |
| nguồn cung cấp điện: | điện xoay chiều 220v |
Phân tích phát hiện tín hiệu điện thoại di động 5G NR thụ động để bắt và định vị mục tiêu
| Tên sản phẩm: | Máy phát hiện tín hiệu điện thoại di động di động 5G |
|---|---|
| Băng tần: | N1, N28, N41, N78, N79, N3, N8 |
| Ô điều khiển: | 4 ô |
TF401-B1 Mục tiêu 4G LTE Phân tích phát hiện tín hiệu sân bay cho sử dụng an ninh cảnh sát
| Tên sản phẩm: | Máy phân tích tín hiệu mục tiêu 4G LTE |
|---|---|
| Mô hình NO.: | TF401-B1 |
| Tiêu chuẩn mạng: | TDD-LTE & FDD-LTE |
Phân tích phát hiện tín hiệu điện thoại di động pin hoạt động di động để định vị
| Năng lượng đầu ra: | 2W/băng tần (dải tần 5G) |
|---|---|
| độ chính xác định vị: | 1 mét |
| Điều kiện địa chỉ: | Số điện thoại di động (thụ động) |
Máy ảnh không dây nhỏ di động Hunter và WiFi IP Camera Detector để sử dụng chống gián điệp
| Tên sản phẩm: | Máy dò tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| rang: | 1-10M |
| nguồn cung cấp điện: | Bộ đổi nguồn AC (AC 110-240V DC5V) |
TC760-B1 Phân tích phát hiện tín hiệu của máy bay không người lái DJI cho xác định / định vị phát hiện UAV
| Phạm vi phát hiện: | 70 MHz~6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện: | ≥ 8km (trong môi trường điện từ điển hình) |
| Hướng tìm độ chính xác: | 8° (giá trị bình phương trung bình gốc) |

