Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 5w portable signal jammer ] trận đấu 23 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2800mAh Ăng-ten đơn WIFI cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15M (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500mAh / 7.4V2800mAh |
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
10 băng tần Định thời gian định hướng Điện thoại di động 2G 3G 4G & WiFi & Máy bộ đàm gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 m (hướng đối diện của ăng-ten bảng điều khiển) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten bảng định hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | OEM 10 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5G2 / 2.4G WIFI |
GNSS 1.5G GPS 2.4G 5.8G Mô-đun chống máy bay không người lái gây nhiễu bằng UAV
| tần số: | 1.5G: 1500-1600MHz; 2.4G: 2400-2500MHz; 5,8G: 5700-5900MHz |
|---|---|
| Công suất ra: | 2W / 5W / 10W / 20W / 30W / 50W / 100W, chấp nhận OEM |
| Thu được: | 37/40/43/45 dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Blaster Shelter không thấm nước cho trạm xăng EST-808G
| Nguồn cấp: | Bộ chuyển điện xoay chiêu |
|---|---|
| Thời gian hoạt động: | 24 giờ liên tục |
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
Bộ gây nhiễu / ngắt / cách ly tín hiệu điện thoại di động 2G 3G EST-808HB
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA.GSM, DCS / PHS, 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 30dbm
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Thiết bị gây nhiễu / chặn điện thoại di động GPS + WIFI + 3G EST-808HI cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Thư viện 808HI Máy làm nhiễu điện thoại di động GPS WIFI 3G Blocker 30dBm
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động WIFI 3G 30dBm, Bộ chặn tín hiệu di động 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Máy làm nhiễu điện thoại di động 10m 6 ăng-ten Tích hợp pin Li-ion 7.4V 3600mAh
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 m (-75dBm) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | Mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth |

