Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 5w portable signal jammer ] trận đấu 23 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu 5G 10 kênh 5W 37dBm với cài đặt hẹn giờ
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 m (hướng đối diện của ăng-ten bảng điều khiển) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng ten bảng định hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | OEM 10 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5G2 / 2.4G WIFI |
5W 11 Ăng-ten GPS WiFi 5G Tín hiệu gây nhiễu Vali di động
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-60m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 11 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,5G,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315.433.868, v.v. |
Tùy chỉnh 11-Band 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie Signal Jammer Di động 60W Lượng cao
| Loại: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao di động |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 0-60m (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 11 chiếc anten đa hướng |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS di động, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cầm tay WIFI 3G / GSM
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| màu sắc: | Màu đen |
Máy gây nhiễu tín hiệu GPS GSM / Blue Tooth 30dBm, Máy gây nhiễu CDMA 850mhz màu đen
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
Mô-đun gây nhiễu tín hiệu RF tương tự Mô-đun gây nhiễu bằng máy bay không người lái Mô-đun gây nhiễu WiFi / GNSS / GPS
| Vật chất: | Vỏ nhôm |
|---|---|
| Đăng kí: | Drone Jammer (thiết bị / hệ thống chống máy bay không người lái), để phát triển giải pháp chống UAV |
| Hàm số: | tạo ra & khuếch đại hiệu quả các tín hiệu gây nhiễu của máy bay không người lái (sóng điện từ công s |
Điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS cho ô tô 4 Ăng-ten gây nhiễu phạm vi 1-20m
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số gây nhiễu: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu 5G 5W 11 kênh di động chặn 80m
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-80m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 11 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, v.v. |
Vali xách tay Điện thoại di động GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi 11 băng tần với pin tích hợp
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315,433,868, v.v. |
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động 3G Di động / LOJACK Jammer cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | DCS / PHS |
| Thời gian làm việc của pin đầu vào: | 120 phút |

