Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ explosion proof wifi signal jammer rohs ] trận đấu 17 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cố định được tích hợp trong ăng-ten cho 4G 5G WIFI
| Sản lượng điện tối đa: | ≥34,5dBm |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 5VDC / 15A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤70W |
Điện thoại di động gây nhiễu tín hiệu cố định được tích hợp trong ăng-ten cho 5G WIFI
| Công suất đầu ra tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC / 8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |
Loại vali gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 450W cho 3G 4G 5G 12 băng tần
| Tổng công suất đầu ra: | 450W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC 220V // 14A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000 |
10 băng tần chống nổ Khóa tín hiệu điện thoại di động công suất cao cho trạm xăng và mỏ dầu
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-15W |
|---|---|
| Bán kính che chắn: | 10-100m |
| nguồn cung cấp điện: | điện áp xoay chiều 100-240V |
Bộ đổi nguồn AC 100-240V Máy gây nhiễu điện thoại di động 2G 3G 4G 5G WiFi GPS Báo động pin yếu
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
1500m 3 Bands High Power Anti Drone UAV Jammer với ăng-ten toàn hướng
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Máy chặn điện thoại di động có thể mang theo trong ăng-ten hướng pin sạc
| tần số làm việc: | 1-6000 MHz |
|---|---|
| Chặn đối tượng: | điện thoại di động, WIFI, bộ đàm, điều khiển từ xa, v.v. |
| nguồn cung cấp điện: | Pin sạc tích hợp, AC 100-240V, DC 24V |

