Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ explosion proof wifi signal jammer rohs ] trận đấu 17 các sản phẩm.
Skinner Shield WIFI Signal Jammer Loại cố định cho bán kính 15 mét
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC160V-240V Đầu ra DC 5V |
|---|---|
| Kích thước: | 162 (L) × 110 (W) × 30 (H) |
| Trọng lượng: | Khoảng 700g |
Chống cháy nổ công suất cao Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động WIFI 2G / 3G / 4G / 5G
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-200 ㎡ (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 12 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 280 * 240 * 60 mm |
Vali xách tay Điện thoại di động GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi 11 băng tần với pin tích hợp
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315,433,868, v.v. |
12 băng tần 3G 4G 5G Điện thoại gây nhiễu Vali di động cho trong nhà ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 800W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/150A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000W |
Tùy chỉnh 11-Band 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie Signal Jammer Di động 60W Lượng cao
| Loại: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao di động |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 0-60m (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 11 chiếc anten đa hướng |
Bộ chặn sóng wifi điện thoại di động 3G 4G 5G 18 băng tần Điều khiển từ xa Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC100V-240V , Đầu ra DC12V 20A) hoặc bộ chuyển đổi xe hơi DC12V |
|---|---|
| Ăng ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 390 * 235 * 58mm (không bao gồm ăng-ten) |
8 Ăng-ten Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Điện thoại di động Sử dụng ngoài trời Bằng chứng cháy nổ văn phòng phẩm
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 2W |
|---|---|
| Loại ăng ten: | Đa hướng |
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC (220V) |
bán kính 1-40m 2W 10 kênh 5G tín hiệu Jammer túi xách
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,5G,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
5W 11 Ăng-ten GPS WiFi 5G Tín hiệu gây nhiễu Vali di động
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-60m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 11 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,5G,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315.433.868, v.v. |
Bộ gây nhiễu tín hiệu 5G 5W 11 kênh di động chặn 80m
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-80m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 11 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, v.v. |

