Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ small portable drone jammer ] trận đấu 4 các sản phẩm.
Máy đánh nhiễu UAV 4 kênh nhỏ di động (small portable 4 channels drone UAV Jammer incorporating Jamming range 50-500 meters) Công nghệ để giảm thiểu mối đe dọa UAV
| Kích thước: | 128x52x291mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| Cân nặng: | 2,5kg |
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-10W |
Hệ thống chống drone kiểu súng nhỏ gọn 6/8 băng tần màu xanh navy có pin tích hợp để đánh chặn drone
| Tiêu thụ điện năng tối đa: | 200W (phụ thuộc vào hình dạng cuối cùng) |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra: | 60W (phụ thuộc vào hình dạng cuối cùng) |
| Ứng dụng: | Máy bay không người lái FPV và các loại thiết bị/hệ thống chống khô khác |
Súng cầm tay Drone UAV gây nhiễu 900MHz 1,5G 2,4G 5,8G Chặn 1000m
| Loại: | súng cầm tay loại máy bay không người lái chặn UAV |
|---|---|
| Ăng-ten: | Các ăng-ten định hướng tăng cường cao được tích hợp ((Lợi nhuận: 10dBi) |
| Bảng tín hiệu: | 900MHz 1575MHz 2400MHz 5800MHz |
1200 Meter Jamming 6 Bands Hệ thống chặn UAV chống máy bay không người lái siêu mạnh
| tần số làm việc: | máy bay không người lái hoạt động ở 1.2G 1.5G 2.4G 5.2G 5.8G 433 868 915, v.v. |
|---|---|
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 10-100W |
| Bán kính che chắn: | 20-1200m, tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ |
1

