Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Phân tích phát hiện tín hiệu điện thoại di động 5G NR thụ động để bắt và định vị mục tiêu
| Tên sản phẩm: | Máy phát hiện tín hiệu điện thoại di động di động 5G |
|---|---|
| Băng tần: | N1, N28, N41, N78, N79, N3, N8 |
| Ô điều khiển: | 4 ô |
TZ502 Thiết bị nhận dạng tín hiệu NR 5G được gắn trên xe cho an ninh quốc gia
| Số lượng tế bào được bảo vệ: | ≥6 tế bào |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện và kiểm soát: | ≥ 200 mét (dựa trên môi trường mạng thực tế) |
| Phạm vi truyền dữ liệu: | ≥ 400 mét (tùy thuộc vào môi trường thực tế) |
Bộ chặn GPS cầm tay CDMA DCS / PHS Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động Đánh giá
| Tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số: | 850-970MHZ |
| Cổng đầu ra: | CDMA |
28 Bands Máy nhiễu điện thoại di động cầm tay WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 tháng bảo hành
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
Điện thoại di động tần số đầy đủ WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W Máy nhiễu tín hiệu di động
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 27 băng tần bao gồm GSM,DCS,PHS,PCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,4G WiMAX,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315,433...v.v |
Súng chống máy bay không người lái UAV đánh chặn GPS / GALILEO / GLONASS cho quân đội công an
| Vật liệu: | ABS bền cao, giảm trọng lượng thiết bị |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| kích thước sản phẩm: | 900x200x460mm |
Hiệu quả cao 5000m phát hiện khoảng cách công nghệ vô tuyến UAV quét và hệ thống gây nhiễu
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Hệ thống nhận dạng và phòng thủ vô tuyến liên kết với máy bay không người lái (UAV) để sử dụng quân sự
| Dải tần số: | 50 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Bán kính phát hiện: | 5000m (tùy thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi chính xác: | ≤ 10% R |
Súng cầm tay Drone UAV gây nhiễu 900MHz 1,5G 2,4G 5,8G Chặn 1000m
| Loại: | súng cầm tay loại máy bay không người lái chặn UAV |
|---|---|
| Ăng-ten: | Các ăng-ten định hướng tăng cường cao được tích hợp ((Lợi nhuận: 10dBi) |
| Bảng tín hiệu: | 900MHz 1575MHz 2400MHz 5800MHz |
7/24 Làm việc liên tục Điều khiển từ xa Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho ô tô sử dụng
| phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 3/6/8/10/12 anten đa hướng |
| tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |

