Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Camera xác minh tín hiệu âm thanh đa chức năng Lens Finder RF Bug Detector
| Phạm vi phát hiện: | 50 MHz ~ 6,0 GHz |
|---|---|
| Lỗi không dây (2mW): | lên đến 25 feet (tiếng bíp)/ lên đến 15 feet (âm thanh) |
| Camera không dây 10mW 2.4GHz: | lên đến 15 feet |
10m 1200mAh 1-8000MHz Máy dò RF cầm tay Máy dò tín hiệu điện thoại di động
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen mờ / Vàng sâm panh |
| Bán kính phát hiện: | khoảng 10m |
Máy dò camera không dây đa chức năng, Máy dò lỗi ẩn gián điệp mini
| Tên sản phẩm: | Máy dò lỗi camera |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 1 MHz—6,5 GHz |
| Camera phát hiện bắn: | 10cm-20m |
Black Pinhole Camera Detector Điện thoại di động cầm tay 25MHz-5.8GMHz
| Tên sản phẩm: | Máy dò tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Mô hình NO.: | EST-101D |
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS/3G |
2G / 3G Portable Mobile Phone Signal Detector EST-101B tích hợp trong ăng ten
| Tên sản phẩm: | Máy dò tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Mô hình NO.: | EST-101B |
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS/3G |
Máy ảnh phát hiện lỗi ẩn nhỏ Công cụ tìm tín hiệu không dây 100 - 5800MHz
| Tên sản phẩm: | Máy dò lỗi camera |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 100-5800MHZ |
| điện năng tiêu thụ: | 100m rộng |
101E 920nm Laser Wireless Camera Detector 10cm-20m đa chức năng cho khách sạn
| Tên sản phẩm: | Máy dò lỗi camera |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 1 MHz—6,5 GHz |
| Camera phát hiện bắn: | 10cm-20m |
Máy quét / dò lỗ kim không dây di động cho Spy EST-404A, 900-2700Hz
| Tên sản phẩm: | Máy quét camera không dây |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 900-2700 MHz |
| Phạm vi phát hiện: | 1-50M |
Thiết bị TSCM 4W Máy dò thiết bị điện tử NLJD 2400MHz
| Dải tần làm việc: | 2400MHZ |
|---|---|
| Dải tần số: | 2.404GHz-2.472GHz |
| Nhận phạm vi hài hòa thứ 2 ~ thứ 3: | 4.808GHz~4.944GHz; 4,808GHz~4,944GHz; 7.212GHz-7.416GHz 7.212GHz-7.416GHz |
TC760-B1 Phân tích phát hiện tín hiệu của máy bay không người lái DJI cho xác định / định vị phát hiện UAV
| Phạm vi phát hiện: | 70 MHz~6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện: | ≥ 8km (trong môi trường điện từ điển hình) |
| Hướng tìm độ chính xác: | 8° (giá trị bình phương trung bình gốc) |

