Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
50W 3/4 kênh Máy gây nhiễu di động 1200m Che chắn
| Màu sắc: | màu đen mờ |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS cường độ cao |
| Ăng-ten: | Các ăng-ten định hướng tăng cường cao được tích hợp ((Lợi nhuận: 10dBi) |
8 băng tần Hệ thống phòng thủ chống máy bay không người lái được gắn trên xe từ tính Được trang bị pin tích hợp và nguồn điện DC 24V Cung cấp bảo vệ mạnh mẽ chống lại máy bay không người lái xâm nhập
| Loại ăng-ten: | Anten cột Omni có độ lợi cao |
|---|---|
| Giả định nhiệt: | Làm mát không khí |
| Phạm vi gây nhiễu: | 100-2000 mét (phụ thuộc vào hình dạng cuối cùng) |
Hệ thống chống drone kiểu súng nhỏ gọn 6/8 băng tần màu xanh navy có pin tích hợp để đánh chặn drone
| Tiêu thụ điện năng tối đa: | 200W (phụ thuộc vào hình dạng cuối cùng) |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra: | 60W (phụ thuộc vào hình dạng cuối cùng) |
| Ứng dụng: | Máy bay không người lái FPV và các loại thiết bị/hệ thống chống khô khác |
Máy chặn máy bay không người lái FPV đa kênh cầm tay có pin tích hợp để phá vỡ tín hiệu máy bay không người lái
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 10-30W |
|---|---|
| Thời lượng pin: | Làm việc liên tục trong 40-60 phút |
| Phạm vi gây nhiễu: | 100-1000 mét |
2000m đường dài Glonass Galileo GPS 2.4g 5.2g 5,8g máy bay không người lái FPV Tín hiệu UAV Tín hiệu Backpack gây nhiễu
| Mô tả: | 6-10 kênh gây nhiễu Manpack |
|---|---|
| Kích thước: | 488 (l) × 369 (w) × 189 (h) mm không bao gồm ăng -ten |
| Loại ăng ten: | Ăng -ten lò xo tăng cao và ăng -ten bảng điều khiển |
Súng chống máy bay không người lái UAV đánh chặn GPS / GALILEO / GLONASS cho quân đội công an
| Vật liệu: | ABS bền cao, giảm trọng lượng thiết bị |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| kích thước sản phẩm: | 900x200x460mm |
Hiệu quả cao 5000m phát hiện khoảng cách công nghệ vô tuyến UAV quét và hệ thống gây nhiễu
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Hệ thống nhận dạng và phòng thủ vô tuyến liên kết với máy bay không người lái (UAV) để sử dụng quân sự
| Dải tần số: | 50 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Bán kính phát hiện: | 5000m (tùy thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi chính xác: | ≤ 10% R |
Súng cầm tay Drone UAV gây nhiễu 900MHz 1,5G 2,4G 5,8G Chặn 1000m
| Loại: | súng cầm tay loại máy bay không người lái chặn UAV |
|---|---|
| Ăng-ten: | Các ăng-ten định hướng tăng cường cao được tích hợp ((Lợi nhuận: 10dBi) |
| Bảng tín hiệu: | 900MHz 1575MHz 2400MHz 5800MHz |
5000mAh UAV Drone di động gây nhiễu điều khiển từ xa Làm mát không khí
| Nhà cung cấp điện: | Pin nhôm 27V / 5000mAh, có bộ sạc. |
|---|---|
| Giả định nhiệt: | làm mát không khí |
| Phương pháp gây nhiễu: | Buộc quay lại, di chuột và tranh giành tín hiệu |

