Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 16w wifi signal jammer ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Bộ làm nhiễu điều khiển từ xa 34dBm Bộ chặn tín hiệu di động 2G / 3G / 4G 30M
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu điều khiển từ xa |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
8 ăng-ten VHF / UHF + 3G bộ gây nhiễu / chặn dấu hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động 3G 4G đa chức năng EST-808N3, Thiết bị gây nhiễu sóng WiFi GPS
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần suất kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa chức năng 8 băng tần, Bộ chặn điện thoại di động WIFI / 4G / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần suất kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 33dBm / Điều khiển từ xa máy tính Scrambler
| Người mẫu: | EST-606C |
|---|---|
| tần số: | 850-894MHz |
| Công suất đầu ra trung bình: | 33dBm |
8 Ăng-ten làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động UHF / VHF, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 25m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 808M UHF / VHF trong nhà 8 băng tần với công suất cao
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động màu đen 2G 3G 4G, Bộ chặn tín hiệu WIFI
| Người mẫu: | EST-606C |
|---|---|
| tần số: | 1805-1880MHz |
| tần số: | 1805-1880MHz |
8 băng tần 2G 3G 4G Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / 4G / WIFI / Bluetooth / UHF / VHF |
1-40m Có thể điều chỉnh 24/7 Làm việc liên tục 8 băng tần Điện thoại di động 2G 3G 4G WIFI GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |

