Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 16w wifi signal jammer ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa theo hướng 4G / WIFI, Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu di động bảo mật tần số cao AC160V-240V Chặn 1-30M
| khoảng cách chặn: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, LET. |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng thép không gỉ Wireles màu bạc 40m cho phòng thi trường học
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
9 Băng tần 16W Điện thoại di động gây nhiễu / chặn 34dBm, 8 Ăng-ten
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Công suất cao Bán kính có thể điều chỉnh 30M với 8 băng tần
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động VHF 16W Bán tín hiệu f đánh chặn 1m - 30m
| Người mẫu: | EST-808N2 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động màu đen 35dBm 4G Di động / GPS / WIFI
| Người mẫu: | EST-808N3 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
8 kênh tần số đầy đủ Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động với khả năng làm mát tốt
| Người mẫu: | EST-808N3 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Thép không gỉ Điện thoại di động màu trắng Tín hiệu Scrambler gây nhiễu Khoảng cách 1-30m Vật liệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI |

