Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 16w wifi signal jammer ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa Wimax 3G, Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi với ăng-ten định hướng
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
| Công suất đầu ra: | 16W |
Sạc xe hơi 8 Ăng-ten 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 16W
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |
Bộ làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động trong nhà 8 băng tần Điều khiển từ xa có thể điều chỉnh 12W EST-502C8
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 8 băng tần có thể điều chỉnh AC160V - 240V 4G WiFi Jammer
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực givne) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Kích thước: | 420 (L) * 190 (W) * 90 (H |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cố định trong nhà 8 kênh cho DCS 3G WiFi
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIF |
| Nguồn điện đầu vào: | AC160V-240V |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502C8 12W 8 Ăng-ten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wireles Silver AC160V-240V 40m cho trường học
| phạm vi gây nhiễu: | 1-40m |
|---|---|
| gây nhiễu: | Điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,WIFI 3G,4G |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 8 băng tần 4G + WIFI EST-505K3 cho tùy chỉnh
| Người mẫu: | EST-505K3 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | EST |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng hợp kim nhôm Máy gây nhiễu điện thoại di động GPS 16W
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Bộ chặn tín hiệu di động 4G 35dBm DCS, Bộ gây nhiễu định hướng và tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |

