Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 25 meters 8 antenna jammer ] trận đấu 28 các sản phẩm.
EST-707B Máy làm nhiễu máy bay di động, Vali hệ thống chống máy bay không người lái GPS L1 / 2.4G / 5.8G 3 băng tần
| Khoảng cách giao thoa: | ≤1800 m |
|---|---|
| Trọng lượng: | 6,25kg |
| Kích thước: | 360 * 270 * 170 mm |
Bộ điều khiển từ xa gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động WiFi 4G EST-601J10
| Nguồn cấp: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| Kích thước: | 270 (L) × 240 (W) × 60 (H) |
| Tên: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
Phần mềm gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 4G WiFi Điều khiển từ xa
| Nguồn cấp: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| Kích thước: | 270 (L) × 240 (W) × 60 (H) |
| Trọng lượng: | khoảng 2 kg |
27 Ăng-ten 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Điện thoại di động gây nhiễu w/GPS Chặn đài FM VHF UHF
| tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay |
|---|---|
| Công suất xuất khẩu (Po): | ≥27dBm |
| trở kháng vào/ra: | Đầu nối 50Ω/N |
Ăng-ten gây nhiễu công suất cao 4W Với bộ đổi nguồn AC, bộ xáo trộn điện thoại di động
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Hộp chống nhiễu tín hiệu GPS của UAV, Phạm vi che chắn cao ở 1800 mét
| Vật chất: | ABS |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | 6,25kg |
| Mục tiêu gây nhiễu: | UAV bay dưới 1800m |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI cho trường học và quân đội EST-505C2
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Thiết bị máy bay không người lái Máy bay không người lái di động Thiết bị đánh chặn UAV chống máy bay dân dụng EST-710B
| Khoảng cách giao thoa: | ≤1200 m |
|---|---|
| Trọng lượng: | 7,25kg |
| Kích thước: | 360 * 270 * 170 mm |

