Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 25 meters 8 antenna jammer ] trận đấu 28 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động UHF VHF 3G 25 Mét 8 Ăng ten gây nhiễu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | trắng |
8 Anten 3G 4G WIFI Tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu với đầu nối USB
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Đầu vào AC160V-240V /Đầu ra DC 5V 15A |
| Tên: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
Điện thoại di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại cố định 8 Ăng-ten 3G WIFI
| Đầu ra nguồn đơn (mỗi băng tần): | 2W +/- 200mA |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Đầu vào AC160V-240V / Đầu ra DC 5V 15A |
| Kích thước: | 360 * 180 * 60MM |
8 Ăng-ten Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Điện thoại di động Sử dụng ngoài trời Bằng chứng cháy nổ văn phòng phẩm
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 2W |
|---|---|
| Loại ăng ten: | Đa hướng |
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC (220V) |
3G GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây dải tần đầy đủ với 8 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30 mét |
8 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS WIFI EST-808M với VHF / UHF cho trường học
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Mô hình không: | EST-808M |
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS VHF / UHF 2G 3G Wifi 34dBm với 8 ăng ten
| Số mẫu: | EST-808M1 |
|---|---|
| Tần suất gây nhiễu: | CDMA/GSM,DCS/PHS,3G,WIFI,GPS,VHF,UHF |
| phạm vi gây nhiễu: | 1-30 mét |
9 Băng tần 16W Điện thoại di động gây nhiễu / chặn 34dBm, 8 Ăng-ten
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
8 Ăng-ten làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động UHF / VHF, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 25m |
Trong nhà 34dBm 8 Anten Bộ ngắt tín hiệu điện thoại di động cho trường học
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
| Mô hình không: | EST-808M2 |

