Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ high gain omni directional antennas ] trận đấu 28 các sản phẩm.
LPA Log định kỳ chính xác cao ăng-ten ngoài trời ăng-ten tăng cường tín hiệu
| Tên sản phẩm: | Ăng-ten ngoài trời trong nhà |
|---|---|
| Dải tần số: | 1-6000 MHz |
| Kết nối: | N-Nữ |
Sạc xe hơi 8 Ăng-ten 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 16W
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |
510mm Ăng-ten 960MHz 190W Balo điện thoại gây nhiễu 2G 3G 4G
| màu sắc: | quân đội xanh |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten FRP đa hướng độ lợi cao |
| Hàm số: | chặn hiệu quả mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth trên toàn thế giới |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu không dây Điều khiển từ xa Thiết bị Alpha Mức tăng cao
| Ăng-ten: | 4 chiếc ăng-ten đa hướng D20 * L510mm 5-7dB bên ngoài có mức tăng cao |
|---|---|
| Áp suất không khí: | 86~106kpa |
| Công suất đầu ra đơn: | +40dBm / 10W±200mA |
Tín hiệu WiFi 2G 3G 4G Điện thoại di động công suất cao gây nhiễu 960 MHz 8 băng tần
| Tên: | Thiết bị gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten FRP đa hướng độ lợi cao |
| Hàm số: | chặn hiệu quả mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth trên toàn thế giới |
40M 2W 22 Ăng-ten gây nhiễu tín hiệu 5G với sạc trên ô tô
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 22 ăng ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 22 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
14 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu không dây GPS di động Toàn dải 12000mAh
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 14 chiếc ăng-ten đa hướng |
20 Chancel 3G 4G 5G Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động Độ lợi cao cho ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 210W |
|---|---|
| Tên: | Máy làm nhiễu điện thoại di động 3G 4G 5G |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤600W |
Máy chặn điện thoại di động có thể mang theo trong ăng-ten hướng pin sạc
| tần số làm việc: | 1-6000 MHz |
|---|---|
| Chặn đối tượng: | điện thoại di động, WIFI, bộ đàm, điều khiển từ xa, v.v. |
| nguồn cung cấp điện: | Pin sạc tích hợp, AC 100-240V, DC 24V |
Thiết bị gây nhiễu điều khiển từ xa công suất cao 40W 200m Chặn tín hiệu không dây 4 ăng ten
| Ăng-ten: | 4 chiếc ăng-ten đa hướng D20 * L510mm 5-7dB bên ngoài có mức tăng cao |
|---|---|
| sức mạnh làm việc: | Pin sạc DC 24V 20A Li-Lon x 2 chiếc |
| Công suất đầu ra đơn: | +40dBm / 10W±200mA |

