Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ high gain omni directional antennas ] trận đấu 28 các sản phẩm.
Ứng dụng ăng-ten đa hướng 2G, 3G, 4G, 5G có hiệu suất cao trong nhựa, kim loại và sợi thủy tinh
| Lợi: | 6-9dBi |
|---|---|
| tần số làm việc: | 1-6000 MHz |
| Tín hiệu làm việc: | WIFI, 2G 3G 4G 5G, VHF UHF, v.v. |
Ống kính quang phổ hướng cao 9dBi 1-6000MHz N
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Tăng cường cao FRP 6dbi ăng-ten toàn hướng 6000MHz cho Jammer
| Nguyên liệu chính: | FRP |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp truyền thông, bất kỳ thiết bị nào bao gồm bộ phận truyền tín hiệu |
| Lợi: | 6dBi |
Vịt cao su 3dBi 1-6000MHz Ứng dụng truyền thông ăng-ten đa hướng
| Nguyên liệu chính: | ABS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp truyền thông, bất kỳ thiết bị nào bao gồm bộ phận truyền tín hiệu |
| Lợi: | 3dBi |
1-6000MHz 5dBi FRP ăng-ten toàn hướng cho bộ nhiễu tín hiệu
| Nguyên liệu chính: | FRP |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp truyền thông, bất kỳ thiết bị nào bao gồm bộ phận truyền tín hiệu |
| Lợi: | 5dbi |
Tăng cường cao 12DBi trong nhà ngoài trời ăng-ten EST1710-2000MHZ, N-Nữ kết nối
| Tên sản phẩm: | Ăng-ten ngoài trời trong nhà |
|---|---|
| Dải tần số: | 1710-2000 MHz |
| Kết nối: | N-Nữ |
9dBi Omni Directional FRP Indoor Outdoor Antenna 6000MHz Đối với ngành công nghiệp truyền thông
| Nguyên liệu chính: | FRP |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp truyền thông, bất kỳ thiết bị nào bao gồm bộ phận truyền tín hiệu |
| Lợi: | 6dBi |
4DBi Omnidirectional Indoor Outdoor Antenna 800-960MHz Lợi nhuận cao
| Tên sản phẩm: | Ăng-ten ngoài trời trong nhà |
|---|---|
| Dải tần số: | 800-960 MHz |
| Kết nối: | N-Nữ |
11 kênh chặn tín hiệu điện thoại di động với ăng-ten toàn hướng tích hợp
| Tên sản phẩm: | Bộ lặp TRI-BAND |
|---|---|
| Đặc trưng: | Mức tăng cao / Full-duplex / cổng đơn |
| giấy chứng nhận: | CE và RoHS |
Ứng dụng cố định trên tường Lực lượng cao 4 ăng-ten toàn hướng Máy nhiễu máy bay không người lái UAV cho sử dụng quân sự
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói mạng hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, Paypal, Western Union, T/T |

