Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ high gain omni directional antennas ] trận đấu 28 các sản phẩm.
1200 Meter Jamming 6 Bands Hệ thống chặn UAV chống máy bay không người lái siêu mạnh
| tần số làm việc: | máy bay không người lái hoạt động ở 1.2G 1.5G 2.4G 5.2G 5.8G 433 868 915, v.v. |
|---|---|
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 10-100W |
| Bán kính che chắn: | 20-1200m, tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ |
Hệ thống bảo vệ hiệu quả cao GPS WIFI RC Drone UAV
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
10 băng tần chống nổ Khóa tín hiệu điện thoại di động công suất cao cho trạm xăng và mỏ dầu
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-15W |
|---|---|
| Bán kính che chắn: | 10-100m |
| nguồn cung cấp điện: | điện áp xoay chiều 100-240V |
Hiệu quả cao 5000m phát hiện khoảng cách công nghệ vô tuyến UAV quét và hệ thống gây nhiễu
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
2000m đường dài Glonass Galileo GPS 2.4g 5.2g 5,8g máy bay không người lái FPV Tín hiệu UAV Tín hiệu Backpack gây nhiễu
| Mô tả: | 6-10 kênh gây nhiễu Manpack |
|---|---|
| Kích thước: | 488 (l) × 369 (w) × 189 (h) mm không bao gồm ăng -ten |
| Loại ăng ten: | Ăng -ten lò xo tăng cao và ăng -ten bảng điều khiển |
GPS LOJACK Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay Chống theo dõi
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
UAV-J2020 Series 160MHz 230W Hệ thống UAV chống phát hiện phổ
| Loại: | Hệ thống chống UAV / UAS (Hệ thống phát hiện và chống lại máy bay không người lái) |
|---|---|
| Phạm vi tần số phát hiện: | 10MHz ~ 6GHz (nhận băng tần đầy đủ) |
| Phạm vi phát hiện thời gian thực: | 160MHz |
12 băng tần 3G 4G 5G Điện thoại gây nhiễu Vali di động cho trong nhà ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 800W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/150A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000W |

