Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ handheld cell phone signal jammer ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS trên ô tô cầm tay EST-808KB, tần số 1500 - 1600MHZ
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Máy theo dõi cầm tay chống tất cả GPS GSM GPRS UMTS Tất cả GPS & Lojack Signal Jammer
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
Ăng-ten đơn cho ô tô Máy gây nhiễu tín hiệu GPS cầm tay Kích thước 95x45x18 mm
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Công suất bức xạ tối đa: | Thấp hơn -10dBm |
| Kích thước: | 95x45x18 mm |
Bộ chặn tần số điện thoại di động nhẹ, Máy gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 500mw
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
12 băng tần IoT Điều khiển phần mềm điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi được tích hợp trong ăng-ten với màn hình LCD
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | ăng ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 8/9/10/11/12 bao gồm GSM / CDMA / DCS / TD-SCDMA / 3G / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 5G1 / 5 |
Bộ chặn gây nhiễu điện thoại di động cầm tay MINI GSM / 3G EST-808HB với 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ chặn GPS cầm tay CDMA DCS / PHS Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động Đánh giá
| Tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số: | 850-970MHZ |
| Cổng đầu ra: | CDMA |
Máy làm nhiễu điện thoại di động 2G 3G 3 Ăng-ten đa hướng Kích thước cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 0,5-15m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 Ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn:: | + 30dBm / 1W |
28 Bands Máy nhiễu điện thoại di động cầm tay WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 tháng bảo hành
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
3 băng tần Máy gây nhiễu điện thoại di động Cầm tay cho WiFi Bluetooth GPS 3G
| Bán kính gây nhiễu: | 1-15m (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | + 30dBm / 1W |

