Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ handheld cell phone signal jammer ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Máy làm nhiễu / chặn điện thoại di động 3G cầm tay EST-808HA, 2100 - 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Điện thoại di động tần số đầy đủ WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W Máy nhiễu tín hiệu di động
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 27 băng tần bao gồm GSM,DCS,PHS,PCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,4G WiMAX,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315,433...v.v |
Máy làm nhiễu điện thoại di động 10m 6 ăng-ten Tích hợp pin Li-ion 7.4V 3600mAh
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 m (-75dBm) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | Mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth |
8 Ăng-ten Vỏ kim loại cầm tay Khối gây nhiễu tín hiệu GPS 2G / 3G / 4G / Wifi có Pin bên trong
| Nguồn cấp: | AC110V-220V / DC12V-36V |
|---|---|
| Trọng lượng: | Khoảng 500g |
| Kích thước: | 140 * 75 * 35 |
10 băng tần 3G 4G WIFI GPS Bộ đàm tín hiệu gây nhiễu EST-808H10
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
Bán kính 20m 8 băng tần 7.4V 3600mAh Thiết bị gây nhiễu 5G cầm tay
| Loại hình: | Máy gây nhiễu tín hiệu cỡ nhỏ cầm tay cầm tay |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
Đã sửa lỗi Hệ thống phòng thủ UAV Drone Di động gây nhiễu EST-505F3C với ăng ten định hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Xa nhất 2km (có ăng-ten định hướng, có sẵn OEM) |
|---|---|
| Trọng lượng: | khoảng 6,5kg |
| Kích thước: | Máy chủ: 380 x 300 x 90mm |
Bộ làm nhiễu ghi âm để giữ bí mật, bộ giảm âm ghi âm cầm tay
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Thiết bị ghi âm giọng nói như Điện thoại di động, Bút ghi âm, Âm thanh, Micrô ẩn và v.v. |
Máy chặn điện thoại di động có thể mang theo trong ăng-ten hướng pin sạc
| tần số làm việc: | 1-6000 MHz |
|---|---|
| Chặn đối tượng: | điện thoại di động, WIFI, bộ đàm, điều khiển từ xa, v.v. |
| nguồn cung cấp điện: | Pin sạc tích hợp, AC 100-240V, DC 24V |

