Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ handheld cell phone signal jammer ] trận đấu 39 các sản phẩm.
8 băng tần Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 2G / 3G / 4G / Bộ chặn Wifi AC110V-240V
| Kích thước: | 140 × 75 × 35 mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
GPS LOJACK Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay Chống theo dõi
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2800mAh Ăng-ten đơn WIFI cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15M (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500mAh / 7.4V2800mAh |
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
8 Ăng-ten Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Điện thoại Di động Định vị Vệ tinh Di động WIFI 3G cho Ô tô
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Kích thước: | 140 × 75 × 35 mm |
| Công suất bức xạ tối đa: | Thấp hơn -10dBm |
27 Ăng-ten 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Điện thoại di động gây nhiễu w/GPS Chặn đài FM VHF UHF
| tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay |
|---|---|
| Công suất xuất khẩu (Po): | ≥27dBm |
| trở kháng vào/ra: | Đầu nối 50Ω/N |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 30dBm Có thể điều chỉnh 10 băng tần 3G WIFI GSM CDMA Bộ chặn tín hiệu
| Kích thước: | 170 × 100 × 50 mm không bao gồm ăng-ten (với chiều cao ăng-ten là 255 mm) |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 3G / 2G EST-808HC với 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Điều khiển từ xa Thiết bị cầm tay Tín hiệu điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu 5 băng tần
| phạm vi gây nhiễu: | 1-20m (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 2 Anten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | +30dBm /1W |
14 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu không dây GPS di động Toàn dải 12000mAh
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 14 chiếc ăng-ten đa hướng |
Thuốc lá Outfit Máy gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 3 Ăng-ten Di động Phạm vi 5 mét
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-5 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten đa hướng |
| Màu sắc: | xanh đỏ |

