Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ handheld cell phone signal jammer ] trận đấu 39 các sản phẩm.
GSM 3G 4G 5G WIFI LoJack Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 18 kênh Cầm tay để sử dụng bảo mật
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Loại ăng ten: | Ăng ten đa hướng độ lợi 2dBi |
WiFi GPS Điện thoại di động cầm tay Scrambler Điều khiển từ xa cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần Bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, 3G, 4G, 4G LTE, 5G, WIFI, GPS, Lojack, VHF, UHF, 315,433, v |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
4500mAh WIFI GPS Máy làm nhiễu điện thoại di động 18 Ăng-ten 2G 3G 4G 5G
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 1/2/3/4/5/6/8/10/12/14/16/18 ăng ten đa hướng |
8 Ăng-ten 3600mAh 2G 3G WiFi GPS Lojack gây nhiễu tín hiệu 1W
| Loại hình: | Máy gây nhiễu tín hiệu GPS di động |
|---|---|
| Hàm số: | hoạt động với tất cả các loại thiết bị theo dõi, ngăn bạn bị theo dõi hoặc xác định vị trí, để bảo v |
| Ăng-ten: | 8 cái Ăng-ten đa hướng |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS cầm tay 8 băng tần Chống theo dõi 2G 3G WiFi 2500MHz
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Hàm số: | hoạt động với tất cả các loại thiết bị theo dõi, ngăn không cho bạn bị theo dõi hoặc định vị, để bảo |
| Ăng-ten: | 8 chiếc Anten đa hướng |
Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS cầm tay EST-808KE cho phòng hội nghị
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
1W 10 Ăng-ten 4500mAh Máy bộ đàm gây nhiễu tín hiệu
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
Thiết bị làm nhiễu / chặn / cách ly điện thoại di động 4G EST-808HE4 dành cho quân đội
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Thiết bị làm nhiễu / chặn / cách ly điện thoại di động 4G EST -808HE4 dành cho quân đội
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (-75dbm) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Điện thoại di động cầm tay 1600MHZ Jammer 2G 3G 4G WiFi Bluetooth
| Tên: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | Mạng di động 2G/3G/4G & WiFi / Bluetooth |
| sức mạnh làm việc: | 110-220V/12-24V |

