Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS vệ tinh mini EST-808KF cho xe cộ, 30dBm
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Balo quân sự GSM WIFI GPS gây nhiễu Nhà tù chống máy bay không người lái UAV gây nhiễu
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS vệ tinh mini 30dBm EST-808KF cho xe cộ
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Máy gây nhiễu / chặn điện thoại di động mini GPS EST-808SG cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ theo dõi gây nhiễu tín hiệu chống tín hiệu GPS mini với đầy đủ ăng-ten Tropism, không có công tắc
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Máy theo dõi gây nhiễu tín hiệu GPS mini
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động GPS / WIFI / 3G với 6 ăng-ten
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 12W |
| Trọng lượng: | 2kg |
2.4W WIFI GPS 3G Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động EST-808HE
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
EST-808KF GPS Cellphone Jammer Blocker Tần số 1500 - 1600MHZ, 4 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Thiết bị làm nhiễu / chặn điện thoại di động Wi-Fi công suất cao di động 30dBm với quạt
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |

