Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
8 băng tần 3600mAh Bộ chặn tín hiệu di động GPS LOJACK XM Radio
| màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Hàm số: | hoạt động với tất cả các loại đơn vị theo dõi (chặn hiệu quả GSM / GPRS / UMTS / GNSS / GPS / Galieo |
Bộ chặn điện thoại di động EST-502F18 18 băng tần WIFI GPS VHF UHF 315 433 868 Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502F24 OEM 24 băng tần Tất cả bộ chặn tín hiệu không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 24 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
8 băng tần Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 2G / 3G / 4G / Bộ chặn Wifi AC110V-240V
| Kích thước: | 140 × 75 × 35 mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2 Watt 16 băng tần GSM CDMA 3G 4G GPS Tín hiệu WiFi EST-502F16
| Kích thước: | 376 × 235 × 58 mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | GSM / 3G / 4G / WIFI / GPS / CDMA / UHF / VHF Jammer, All Signal Jammer |
40M 2W 22 Ăng-ten gây nhiễu tín hiệu 5G với sạc trên ô tô
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 22 ăng ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 22 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Thiết bị theo dõi GPS xe 4G / thiết bị theo dõi phương tiện gps
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Phạm vi gây nhiễu 1 - 40m Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502F22 22 Dải tần 44W Tổng công suất
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 22 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 22 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
8 Ăng-ten làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động UHF / VHF, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 25m |
Xe gắn GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS Điều khiển từ xa Điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu tín hiệu
| tên sản phẩm: | chặn bom xe |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | +47-50dBm / 50-100W |
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính: 50-2000 M |

