Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Theo dõi xe ô tô GPS Jammer / Blocker EST-808KA2 với ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Điện thoại di động Ăng-ten chặn tín hiệu GPS cho Bộ theo dõi chống ô tô
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ làm nhiễu / chặn / cách ly tín hiệu GPS trên ô tô di động EST-808KB cho tùy chỉnh
| tần số: | 1500-1600MHz |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS cầm tay EST-808KE cho phòng hội nghị
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
800mW 30dBm Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 1500MHZ Blocker, Gps Jammer
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động vệ tinh GPS 33dBm với Ăng-ten Omni
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
|---|---|
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
| Công suất ra: | 2mV |
Bộ gây nhiễu / chặn / cách ly tín hiệu GPS cầm tay mini EST-808KC, 3 ăng ten
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC 110-240V DC5V) |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 1 W |
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
Điện thoại di động EST-808I Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS WIFI với 6 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 33dBm |
Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS trên ô tô cầm tay EST-808KB, tần số 1500 - 1600MHZ
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
12W 6 băng tần WIFI 3G Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS EST-808I cho tùy chỉnh, 33dBm
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 33dBm |

