Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động công suất cao 75W EST-808LB
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi / Blue Tooth / Video không dây EST-808HF
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Bộ chặn gây nhiễu công suất cao CDMA / GSM 3G EST-808LD cho phòng hội nghị
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho điện thoại di động 34dBm EST-505F cho trường học
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
33dBm 4 Ăng-ten cho điện thoại di động gây nhiễu / chặn / cách ly EST-808FI
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu / chặn WIFI công suất lớn 35dBm EST-808N3 cho quân đội, màu đen
| Người mẫu: | EST-808N3 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động 3G EST - 808A 2100 - Tần số 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
30dBm Máy làm nhiễu / chặn / khiên điện thoại di động GPS di động
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
| Kích thước: | 85 (L) × 50 (W) × 23 (H) mm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 5 kênh Wi-Fi, Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS di động 30dBm
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS di động, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cầm tay WIFI 3G / GSM
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| màu sắc: | Màu đen |

