Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ gps jammer blocker ] trận đấu 162 các sản phẩm.
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động trên ô tô 3G 33dBm EST-808F1 với 4 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động 3G EST-808A, Tần số 2100 - 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
5 Ăng-ten 33dBm Bộ gây nhiễu / Chặn tín hiệu điện thoại di động EST-808D cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động DCS / PHS được tích hợp trong ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 m (-75dBm) |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động 3G CDMA với 4 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động 3G CDMA EST-808FIII với bộ chuyển đổi AC
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
4G 2400mhz 4 ăng-ten Thiết bị gây nhiễu / chặn / chắn điện thoại di động di động
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 30dbm
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Thời gian hoạt động: | 2-3 giờ liên tục |
6W CDMA GSM DCS PHS 3G Bộ gây nhiễu / Chặn tín hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-150m |
Máy chặn tín hiệu GPS thuốc lá 808SC với ăng ten đa hướng
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-5m (-75dBm) |

