Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Thiết bị theo dõi xe GPS WIFI 30dBm EST-808KG cho Ăng-ten trên ô tô 5
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
5 băng tần nhỏ GPS di động GNSS Galileo Lojack Signals Jammer với ăng-ten tích hợp cho xe hơi
| Các tín hiệu chặn: | GPS, GLONASS, Galileo, Beidou, Lojack và v.v. |
|---|---|
| Các vật thể che chắn: | Trình theo dõi GPS và các loại thiết bị định vị GPS khác |
| Công suất đầu ra kênh đơn: | +30dBm / 1W |
Máy gây nhiễu điện thoại di động Vali di động tích hợp 10 ăng-ten 4G WIFI GPS
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 10-40 M |
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 2W ± 200mA |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho điện thoại di động 34dBm EST-505F cho trường học
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 15m được tích hợp trong loại ăng-ten cho tín hiệu WIFI 2G 3G 4G 5G
| Nhà cung cấp điện: | Nguồn tích hợp AC5V / 20A |
|---|---|
| Ăng ten: | Ăng ten đa hướng tích hợp |
| Kích thước: | 397 (L) * 230 (W) * 86 (H) |
5 Ăng-ten gây nhiễu công suất cao 250W, Bộ chặn tín hiệu GSM / 3G / WIFI
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 6W màu đen, Bộ chặn có thể điều chỉnh nguồn GSM / CDMA / 3G
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ xáo trộn điện thoại di động công suất cao, Bộ gây nhiễu ăng-ten bên ngoài nguồn điện
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Ăng-ten gây nhiễu công suất cao 4W Với bộ đổi nguồn AC, bộ xáo trộn điện thoại di động
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
1500m 3 Bands High Power Anti Drone UAV Jammer với ăng-ten toàn hướng
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |

