Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Balo quân sự GSM WIFI GPS gây nhiễu Nhà tù chống máy bay không người lái UAV gây nhiễu
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Ba lô điều khiển từ xa gây nhiễu công suất cao 8 kênh Chặn bán kính 80M
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 5-10Watt (37-40dBm) +/- 200mW |
| Phủ sóng: | 10-80m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
Thiết bị theo dõi GPS xe 4G / thiết bị theo dõi phương tiện gps
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Camera xác minh tín hiệu âm thanh đa chức năng Lens Finder RF Bug Detector
| Phạm vi phát hiện: | 50 MHz ~ 6,0 GHz |
|---|---|
| Lỗi không dây (2mW): | lên đến 25 feet (tiếng bíp)/ lên đến 15 feet (âm thanh) |
| Camera không dây 10mW 2.4GHz: | lên đến 15 feet |
Bộ gây nhiễu công suất cao 2G / 3G / WIFI, bộ tăng cường điện thoại di động DC5V
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Hệ thống phòng thủ máy bay không người lái ngoài trời chống thấm nước thiết bị chống máy bay không người lái hệ thống phòng thủ máy bay không người lái EST-710G3
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 300-500 mét |
|---|---|
| Trọng lượng: | 4,95kg |
| Kích thước: | Host: 280*180*90 mm; Máy chủ: 280*180*90 mm; Antenna: 500 mm Anten: 500 mm |
Hệ thống bảo vệ hiệu quả cao GPS WIFI RC Drone UAV
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Sử dụng văn phòng phẩm Bộ chặn ghi âm siêu âm chống gián điệp để giữ bí mật quân sự
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Thiết bị ghi âm giọng nói như Điện thoại di động, Bút ghi âm, Âm thanh, Micrô ẩn và v.v. |
Máy chặn điện thoại di động có thể mang theo trong ăng-ten hướng pin sạc
| tần số làm việc: | 1-6000 MHz |
|---|---|
| Chặn đối tượng: | điện thoại di động, WIFI, bộ đàm, điều khiển từ xa, v.v. |
| nguồn cung cấp điện: | Pin sạc tích hợp, AC 100-240V, DC 24V |

