Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Ba lô điện thoại di động gây nhiễu 8 ăng ten GSM 3G 4G 5G 10Watt cho trang trại
| Loại hình: | Ba lô Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 10Watt |
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
Điều khiển từ xa Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G 5 băng tần Sử dụng trong nhà cố định
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 5 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 5 băng tần bao gồm GSM / CDMA / AMPS / DCS / PHS / 3G |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GSM 3G 4G LTE 5G - Chặn các cuộc gọi và tin nhắn không mong muốn cho doanh nghiệp
| Kiểu: | gây nhiễu |
|---|---|
| phạm vi gây nhiễu: | 2-20M |
| Ăng-ten: | Ăng-ten Omni 8 cái |
40W Công suất trung bình 1-50m 8 kênh Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cho nhà tù
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-50m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / 4G / WIFI |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 8 băng tần có thể điều chỉnh AC160V - 240V 4G WiFi Jammer
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực givne) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Kích thước: | 420 (L) * 190 (W) * 90 (H |
GPS LOJACK Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay Chống theo dõi
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
Loại vali gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 450W cho 3G 4G 5G 12 băng tần
| Tổng công suất đầu ra: | 450W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC 220V // 14A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000 |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 5G 12 dải tần có thể điều chỉnh phạm vi làm việc
| Tổng công suất đầu ra: | 450W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000 |
Điện thoại di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại cố định 8 Ăng-ten 3G WIFI
| Đầu ra nguồn đơn (mỗi băng tần): | 2W +/- 200mA |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Đầu vào AC160V-240V / Đầu ra DC 5V 15A |
| Kích thước: | 360 * 180 * 60MM |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 14W 8 Anten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính có thể điều chỉnh 1-25M 【tín hiệu Di động phải ≤-85dBm ở vị trí】. Phạm vi gây nhiễu vẫn phụ |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |

