Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ làm nhiễu điện thoại di động 3G, Bộ gây nhiễu / chặn 4G LET Wmax với 6 ăng-ten
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động WIFI / GPS 4 Ăng-ten với phạm vi gây nhiễu 10m
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Điện thoại di động Đồng bộ hóa tần số gây nhiễu tín hiệu WIFI cho 2G 3G 4G 5G
| Nhà cung cấp điện: | Nguồn tích hợp: AC180V-240V / DC24V15A |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤160W |
| Độ ẩm tương đối: | ≤85% |
Tích hợp ăng-ten Điện thoại di động 5G gây nhiễu WIFI 12 băng tần EST-504K10
| Công suất tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |
3 Ăng-ten 2.4W Máy gây nhiễu điện thoại di động GPS / WIFI / 2G / 3G có sạc trên ô tô
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Máy làm nhiễu điện thoại di động 10m 6 ăng-ten Tích hợp pin Li-ion 7.4V 3600mAh
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 m (-75dBm) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | Mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth |
4W 5 Ăng-ten di động gây nhiễu điện thoại di động WIFI / GSM / 3G với công tắc nhúng
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
8 Ăng-ten Vỏ kim loại cầm tay Khối gây nhiễu tín hiệu GPS 2G / 3G / 4G / Wifi có Pin bên trong
| Nguồn cấp: | AC110V-220V / DC12V-36V |
|---|---|
| Trọng lượng: | Khoảng 500g |
| Kích thước: | 140 * 75 * 35 |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 3G Exquite 4 Ăng-ten với phạm vi gây nhiễu 15m
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
18 ăng-ten mạnh mẽ Điện thoại di động cố định GPS VHF UHF RC tín hiệu Lái đoàn bom gây nhiễu cho sử dụng quân sự
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |

