Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa EST-505C 3G 34dBm cho phạm vi gây nhiễu tùy chỉnh, 1 - 20m
| Tiêu thụ điện năng: | 4W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
4 Antenna CDMA Điều khiển từ xa Jammer EST-505D 850 - 894MHz cho rạp hát
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa 505A với phạm vi gây nhiễu 15m
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
9 Băng tần 16W Điện thoại di động gây nhiễu / chặn 34dBm, 8 Ăng-ten
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
12 băng tần 5g Bộ gây nhiễu tín hiệu Wifi cho điện thoại di động EST-504K10
| Công suất tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |
Máy gây nhiễu công suất cao chống nước 75W, Máy làm nhiễu điện thoại di động 2G / 3G
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Vali xách tay Điện thoại di động GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi 11 băng tần với pin tích hợp
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315,433,868, v.v. |
5W 11 Ăng-ten GPS WiFi 5G Tín hiệu gây nhiễu Vali di động
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-60m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 11 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,5G,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315.433.868, v.v. |
Bộ chặn sóng wifi điện thoại di động 3G 4G 5G 18 băng tần Điều khiển từ xa Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC100V-240V , Đầu ra DC12V 20A) hoặc bộ chuyển đổi xe hơi DC12V |
|---|---|
| Ăng ten: | 18 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 390 * 235 * 58mm (không bao gồm ăng-ten) |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 3.2 W, Tấm chắn làm nhiễu ăng-ten 3G / GPS 4
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |

