Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu / chặn điện thoại di động 4G LTE / 3G / GSM, 8 ăng-ten
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
850MHz - 894MHz Bộ gây nhiễu công suất cao 2G 3G 4G LTE WIFI cho trường học
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Hệ thống bảo vệ ghi âm siêu âm năng lượng cao có thể điều chỉnh
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Bộ chuyển đổi AC Prison 2G 3G Tín hiệu GPS 200W Bộ gây nhiễu công suất cao
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 200-300M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 2 ăng ten định hướng / 4 ăng ten đa hướng (Tùy chọn) |
| Băng thông làm việc (MHz): | 4 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS |
16 Anten Bộ gây nhiễu công suất cao CDMA GSM DCS PHS PCS 3G WCDMA 4G LTE
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
Bộ gây nhiễu công suất cao 42dBm
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
14 ăng-ten đa chức năng Khóa điện thoại di động GPS VHF UHF nhiễu 5-80m
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| bảo hành: | 1 năm |
| Ăng-ten: | 14pcs ăng-ten toàn hướng |
11 kênh chặn tín hiệu điện thoại di động với ăng-ten toàn hướng tích hợp
| Tên sản phẩm: | Bộ lặp TRI-BAND |
|---|---|
| Đặc trưng: | Mức tăng cao / Full-duplex / cổng đơn |
| giấy chứng nhận: | CE và RoHS |
Đã sửa lỗi Hệ thống phòng thủ UAV Drone Di động gây nhiễu EST-505F3C với ăng ten định hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Xa nhất 2km (có ăng-ten định hướng, có sẵn OEM) |
|---|---|
| Trọng lượng: | khoảng 6,5kg |
| Kích thước: | Máy chủ: 380 x 300 x 90mm |
10 kênh gây nhiễu điện thoại di động công suất cao, với pin và ăng-ten tích hợp, sử dụng hai lần với pin và nguồn điện AC
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động, thiết bị gây nhiễu công suất cao, thiết bị gây nhiễu |

