Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Thiết bị chặn điện thoại di động bằng nhựa trắng 12W Khoảng cách gây nhiễu 1-30M
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
| Công suất đầu ra: | 12W |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động bán kính có thể điều chỉnh, Bộ chặn tín hiệu cho điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-22 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
Thiết bị Scrambler điện thoại di động màu đen cho Wi-Fi / Bluetooth / Vedio không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-27 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GSM 3G 4G LTE 5G - Chặn các cuộc gọi và tin nhắn không mong muốn cho doanh nghiệp
| Kiểu: | gây nhiễu |
|---|---|
| phạm vi gây nhiễu: | 2-20M |
| Ăng-ten: | Ăng-ten Omni 8 cái |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động 2G / 3G gây nhiễu tần số cao EST-808A
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
3G GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây dải tần đầy đủ với 8 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30 mét |
14 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu không dây GPS di động Toàn dải 12000mAh
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 14 chiếc ăng-ten đa hướng |
Balo quân sự GSM WIFI GPS gây nhiễu Nhà tù chống máy bay không người lái UAV gây nhiễu
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Điện thoại di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại cố định 8 Ăng-ten 3G WIFI
| Đầu ra nguồn đơn (mỗi băng tần): | 2W +/- 200mA |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Đầu vào AC160V-240V / Đầu ra DC 5V 15A |
| Kích thước: | 360 * 180 * 60MM |
Ba lô điều khiển từ xa gây nhiễu công suất cao 8 kênh Chặn bán kính 80M
| Loại hình: | Ba lô gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 5-10Watt (37-40dBm) +/- 200mW |
| Phủ sóng: | 10-80m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |

