Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
10 băng tần 3G 4G WIFI GPS Bộ đàm tín hiệu gây nhiễu EST-808H10
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
Thiết bị theo dõi xe GPS WIFI 30dBm EST-808KG cho Ăng-ten trên ô tô 5
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Máy chặn tín hiệu GPS thuốc lá 808SC với ăng ten đa hướng
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-5m (-75dBm) |
Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 12 băng tần
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-10W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 5-80m |
| Nguồn điện: | AC110240V 4560Hz |
5 băng tần nhỏ GPS di động GNSS Galileo Lojack Signals Jammer với ăng-ten tích hợp cho xe hơi
| Các tín hiệu chặn: | GPS, GLONASS, Galileo, Beidou, Lojack và v.v. |
|---|---|
| Các vật thể che chắn: | Trình theo dõi GPS và các loại thiết bị định vị GPS khác |
| Công suất đầu ra kênh đơn: | +30dBm / 1W |
Máy chặn điện thoại di động có thể mang theo trong ăng-ten hướng pin sạc
| tần số làm việc: | 1-6000 MHz |
|---|---|
| Chặn đối tượng: | điện thoại di động, WIFI, bộ đàm, điều khiển từ xa, v.v. |
| nguồn cung cấp điện: | Pin sạc tích hợp, AC 100-240V, DC 24V |
11 kênh chặn tín hiệu điện thoại di động với ăng-ten toàn hướng tích hợp
| Tên sản phẩm: | Bộ lặp TRI-BAND |
|---|---|
| Đặc trưng: | Mức tăng cao / Full-duplex / cổng đơn |
| giấy chứng nhận: | CE và RoHS |
14 ăng-ten 70W Công suất cao 2G 3G 4G 5G An ninh chặn tích hợp trong quạt làm mát
| Loại tín hiệu gây nhiễu: | GSM,CDMA,DCS,PCS,3G,4G LTE,5G |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ăng-ten đa hướng 14 chiếc |
| Dải tần số: | 1 MHz-6GHz |
101E 920nm Laser Wireless Camera Detector 10cm-20m đa chức năng cho khách sạn
| Tên sản phẩm: | Máy dò lỗi camera |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 1 MHz—6,5 GHz |
| Camera phát hiện bắn: | 10cm-20m |

