Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Máy gây nhiễu điện thoại di động Vali di động tích hợp 10 ăng-ten 4G WIFI GPS
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 10-40 M |
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 2W ± 200mA |
Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng hợp kim nhôm Máy gây nhiễu điện thoại di động GPS 16W
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 15m được tích hợp trong loại ăng-ten cho tín hiệu WIFI 2G 3G 4G 5G
| Nhà cung cấp điện: | Nguồn tích hợp AC5V / 20A |
|---|---|
| Ăng ten: | Ăng ten đa hướng tích hợp |
| Kích thước: | 397 (L) * 230 (W) * 86 (H) |
Bộ chặn điện thoại di động kỹ thuật số Bộ gây nhiễu / Bộ gây nhiễu WIFI cho điện thoại di động
| phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| gây nhiễu: | Điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,3G |
Điều khiển từ xa trong nhà Điện thoại di động gây nhiễu Bán kính 40m 22 Ăng-ten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng ten: | 22 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / WiFi / VHF / UHF / LOJACK / 5.8G / 5G1 / 5G2 |
Thiết bị làm nhiễu / chặn điện thoại di động Wi-Fi công suất cao di động 30dBm với quạt
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
8 Anten 3G 4G WIFI Tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu với đầu nối USB
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | 2W+/-200mA |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Đầu vào AC160V-240V /Đầu ra DC 5V 15A |
| Tên: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
Phạm vi 10 mét Bộ gây nhiễu điện thoại di động 30dbm với DCS / PHS, 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
| Tần số kẹt: | CDMA, GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 4G 5G WIFI 22 băng tần Công suất cao 150W
| phạm vi gây nhiễu: | 1-200㎡ (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 22 anten đa hướng |
| Kích thước: | 380*220*85mm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động UHF VHF 3G 25 Mét 8 Ăng ten gây nhiễu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | trắng |

