Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động + GPS + WIFI + Bộ đàm / Tai nghe không dây (8 ăng-ten)
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây 3G với bộ gây nhiễu tín hiệu GSM / GPS / Wifi
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Số mô hình: | EST-808M |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS trên điện thoại di động 3G với GPRS / DCS / UMTS Jammer
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Số mô hình: | EST-505J |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 5 kênh Wi-Fi, Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS di động 30dBm
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
24 băng tần Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể đánh giá được Bộ ngắt tín hiệu GPS
| Phạm vi gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-40m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 chiếc ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | ≤ 33dBm / 2W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |
Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS trên ô tô cầm tay EST-808KB, tần số 1500 - 1600MHZ
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động trong nhà EST-808J6, băng tần 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Người mẫu: | EST-808J6 |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Ăng-ten 8W Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI 4G cho trường học
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Người mẫu: | EST-808J8 |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Máy gây nhiễu tín hiệu GPS di động 800mW Tần số cao 1500MHZ - 1600MHZ
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Chất liệu kim loại Máy ghi âm gây nhiễu Điện thoại di động Máy ghi âm DC 12V
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Thiết bị ghi âm giọng nói như Điện thoại di động, Bút ghi âm, Âm thanh, Micrô ẩn và v.v. |

