Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Phạm vi gây nhiễu 25M Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G 2110-2170MHz cho Tòa án pháp luật
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 1-30M
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, WIFI |
12 Ăng-ten chống nhiễu tín hiệu GPS Bộ chặn treo tường để cách ly tín hiệu xe hơi Gps
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Thép không gỉ Điện thoại di động màu trắng Tín hiệu Scrambler gây nhiễu Khoảng cách 1-30m Vật liệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI |
Núm điều chỉnh 2-4m Máy gây nhiễu ghi âm giọng nói siêu âm
| Loại che chắn: | Điện thoại di động, bút ghi âm và các thiết bị thu âm khác |
|---|---|
| Khoảng cách che chắn của một máy chủ trong hệ thống: | 2-4 m (khoảng cách che chắn của các thiết bị ghi khác nhau là khác nhau) |
| Góc chức năng của máy chủ đơn hệ thống: | Tầng ngang 180°/Đường thẳng đứng 90° |
5 Anten GPS Thiết bị gây nhiễu tín hiệu 3G Vị trí Theo dõi Ô tô Sử dụng Cầm tay Di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500 mah |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng thép không gỉ Wireles màu bạc 40m cho phòng thi trường học
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng thép không gỉ bạc Điều khiển từ xa cho cảnh sát và trung tâm chỉ huy
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G, WIFI |
Thiết bị chặn điện thoại di động bằng nhựa trắng 12W Khoảng cách gây nhiễu 1-30M
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
| Công suất đầu ra: | 12W |
Trọng lượng nhẹ Thiết bị Scrambler điện thoại di động cho WIFI / Bluetooth / Vedio không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-27 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, TD-SCDMA, WIFI, 4G |

