Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Vali xách tay Điện thoại di động GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi 11 băng tần với pin tích hợp
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 11 chiếc ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,UHF,VHF,315,433,868, v.v. |
Ứng dụng cố định trên tường Lực lượng cao 4 ăng-ten toàn hướng Máy nhiễu máy bay không người lái UAV cho sử dụng quân sự
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói mạng hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, Paypal, Western Union, T/T |
8 băng tần 3G 4G Bộ gây nhiễu tín hiệu Văn phòng trong nhà Công suất cao 3G 4G Jammer
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-60 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
16 Anten Bộ gây nhiễu công suất cao CDMA GSM DCS PHS PCS 3G WCDMA 4G LTE
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
11 BandS Thép không gỉ màu bạc Điện thoại di động gây nhiễu Chặn điện thoại di động và WIFI / Tai nghe
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, WIFI, LTE, UHF, VHF |
Thư viện bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động với hệ thống có sẵn AMPS / TACS / NMT
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Các thẩm định viên chuyên nghiệp gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động với phạm vi gây nhiễu 15m
| phạm vi gây nhiễu: | 1-15m |
|---|---|
| gây nhiễu: | Điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,3G |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh nguồn với GSM 930-960MHz DCS 1805-1980MHz
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động CDMA GSM Phạm vi 1-20M cho khán phòng / Tòa án luật
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |

