Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
4W 4 Anten 2G 3G EST-404A Bộ gây nhiễu / Chặn tín hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động 3G EST - 808A 2100 - Tần số 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS ba băng tần Antenna, Bộ gây nhiễu GSM cho phòng hội nghị
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động vệ tinh GPS 33dBm với Ăng-ten Omni
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
|---|---|
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
| Công suất ra: | 2mV |
Bộ gây nhiễu / chặn / cách ly tín hiệu GPS cầm tay mini EST-808KC, 3 ăng ten
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC 110-240V DC5V) |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 1 W |
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS cầm tay EST-808KE cho phòng hội nghị
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GPS màu đen cho trường học, Bộ chặn 5 W CDMA / GSM
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 33dBm |
| Thời gian hoạt động: | 2-3 giờ liên tục |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây CDMA GSM DCS PHS 3G, Năm ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động màu đen 2G 3G 4G, Bộ chặn tín hiệu WIFI
| Người mẫu: | EST-606C |
|---|---|
| tần số: | 1805-1880MHz |
| tần số: | 1805-1880MHz |
Điện thoại di động EST-808I Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu GPS WIFI với 6 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 33dBm |

