Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động màu bạc trong nhà 33dBm, Bộ chặn bốn băng tần EST-808A
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tần số điện thoại di động CDMA / GSM 3G 33dBm với phạm vi gây nhiễu 20m
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động 3G CDMA EST-808FIII với bộ chuyển đổi AC
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 30dBm cho lớp học, ăng ten tích hợp
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động GPS / WIFI / 3G với 6 ăng-ten
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 12W |
| Trọng lượng: | 2kg |
WIFI 3G 2G 6 Ăng-ten Tín hiệu Điện thoại Di động Gây nhiễu với Quạt làm mát
| Người mẫu: | EST-808N1 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động trong nhà Bốn ăng ten với tản nhiệt EST-808B
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây EST-808HD cho phòng họp
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động thông thường cho trường học, CDMA GSM DCS PHS 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
5 Ăng-ten 33dBm Bộ gây nhiễu / Chặn tín hiệu điện thoại di động EST-808D cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G |

