Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ chặn gây nhiễu công suất cao CDMA / GSM 3G EST-808LD cho phòng hội nghị
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Wifi bỏ túi nhỏ / Blue Tooth / Video Jammer / Blocker không dây EST-808HD
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Theo dõi xe ô tô GPS Jammer / Blocker EST-808KA2 với ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS di động, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cầm tay WIFI 3G / GSM
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| màu sắc: | Màu đen |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2200mhz 30dbm cho trường học với 5 băng tần, di động
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| phạm vi che chắn: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Bộ theo dõi gây nhiễu tín hiệu chống tín hiệu GPS mini với đầy đủ ăng-ten Tropism, không có công tắc
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Máy theo dõi gây nhiễu tín hiệu GPS mini
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS di động Tích hợp Antenna với Bộ chuyển đổi AC và Xe hơi 808SF1
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động màu đen 35dBm 4G Di động / GPS / WIFI
| Người mẫu: | EST-808N3 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Nguồn điện thoại di động điều chỉnh được gây nhiễu tín hiệu / điện thoại di động Bộ tăng tín hiệu
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / WIFI |
| Số mô hình: | EST-505C2 |

