Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao với 2G / 3G / 4G1 / 4G2 / WIFI cho trường học và quân đội
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / WIFI |
| Số mô hình: | EST-505C2 |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại Ellular đa hướng trong nhà 33dBm 4Band Blocker
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 33dBm / Điều khiển từ xa máy tính Scrambler
| Người mẫu: | EST-606C |
|---|---|
| tần số: | 850-894MHz |
| Công suất đầu ra trung bình: | 33dBm |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động 4G WIFI 15W Màu đen cho khán phòng
| Người mẫu: | EST-808P |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
| Tần số kẹt: | GSM / CDMA / AMPS / DCS / PHS / 3G (WCDMA,) / 4G, 2.4G Wifi / Blue Tooth / video không dây |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Bluetooth cho trường học, 33dBm
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m (-85dbm) |
|---|---|
| Người mẫu: | EST-808P |
| tần số: | 930-960MHz |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động 2G / 3G / 4G cho phòng hội thảo
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| màu sắc: | màu bạc |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Phòng thi Bộ chặn tín hiệu bằng thép không gỉ cho điện thoại di động 870-880MHz CDMA
| màu sắc: | màu bạc |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| MỤC TIÊU JAMMER: | GSM, 3G, 4G, WIFI, BLUETOOTH, UHF, VHF VÀ SO ON |
1W 10 Ăng-ten 4500mAh Máy bộ đàm gây nhiễu tín hiệu
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
Bán kính 20m 8 băng tần 7.4V 3600mAh Thiết bị gây nhiễu 5G cầm tay
| Loại hình: | Máy gây nhiễu tín hiệu cỡ nhỏ cầm tay cầm tay |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 24dbm EST-808KC, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động GSM / CDMA với 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |

