Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Thiết bị làm nhiễu điện thoại di động tín hiệu GPS 8 Ăng-ten 2G / 3G / 4G / Wifi có pin bên trong
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động công suất cao 12 băng tần Di động 12 Omni - Ăng-ten định hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 50-150M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
8 Ăng-ten gây nhiễu công suất cao, Bộ gây nhiễu điện thoại di động công suất lớn WIFI Blocker
| Mô hình: | EST-808N3 |
|---|---|
| phạm vi gây nhiễu: | 1-30m(-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
4500mAh WIFI GPS Máy làm nhiễu điện thoại di động 18 Ăng-ten 2G 3G 4G 5G
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 1/2/3/4/5/6/8/10/12/14/16/18 ăng ten đa hướng |
Bộ cách ly tín hiệu điện thoại di động GSM CDMA PHS Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho trường học
| Phạm vi gây nhiễu: | 1- 40 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ âm thanh trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
10 băng tần chống nổ Khóa tín hiệu điện thoại di động công suất cao cho trạm xăng và mỏ dầu
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-15W |
|---|---|
| Bán kính che chắn: | 10-100m |
| nguồn cung cấp điện: | điện áp xoay chiều 100-240V |
14 ăng-ten đa chức năng Khóa điện thoại di động GPS VHF UHF nhiễu 5-80m
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| bảo hành: | 1 năm |
| Ăng-ten: | 14pcs ăng-ten toàn hướng |
Điều khiển từ xa cho điện thoại di động làm nhiễu / chặn cho trường học EST-505F
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
13 Ăng-ten 15M WIFI 4G 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động AC5V EST-802J13
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 13 ăng ten đa hướng |
| Nhà cung cấp điện: | AC5V / 20A |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G UHF AC110V 8 Ăng-ten Điều khiển từ xa ẩn
| Màu sắc: | trắng đen |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 ăng ten đa hướng tích hợp |
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40 M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |

