Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Màn hình 14 băng tần Khóa điện thoại di động 80 mét Bảo hiểm cho sử dụng an ninh
| Tên sản phẩm: | thiết bị gây nhiễu 5G di động |
|---|---|
| Vật liệu: | kim loại + điện tử |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, đen hoặc tùy chỉnh |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động không dây 80m Bộ phân tần tần số vô tuyến RCIED
| Loại hình: | Balo di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 8 chiếc ăng-ten đa hướng |
Điện thoại di động 185W 4G 5G gây nhiễu tần số cao với màn hình LED
| Trọng lượng: | 2,7kg |
|---|---|
| Kích thước: | 430 * 330 * 80mm |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 185W |
10 băng tần Máy gây nhiễu tín hiệu di động di động 40 mét Bán kính kênh có thể điều chỉnh
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | ≤35dBm / 3W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |
12 Ăng-ten tích hợp Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cố định WIFI 700MHz 3G / 4G / 5G
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | Ăng ten định hướng tích hợp |
| Công suất đầu ra tối đa: | ≤37dBm |
Tích hợp ăng-ten Điện thoại di động 5G gây nhiễu WIFI 12 băng tần EST-504K10
| Công suất tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |
150W 3dBi Gain cố định 4G WIFI điện thoại di động gây nhiễu 12 băng tần 380 * 220 * 85 mm
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-200㎡ (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 12 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 380 * 220 * 85 mm |
Chống cháy nổ công suất cao Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động WIFI 2G / 3G / 4G / 5G
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-200 ㎡ (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 12 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 280 * 240 * 60 mm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 505BF, Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có quạt làm mát
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động trong nhà 8 băng tần Điều khiển từ xa có thể điều chỉnh 12W EST-502C8
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |

