Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Phương tiện di động Định vị vệ tinh GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu di động 1500-1600MHz
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Dải tần số phát xạ: | 1500-1600MHz |
| Phạm vi điều chỉnh công suất: | 33dBm 6dBm / 30KHz (phút) |
Bộ đổi nguồn AC 100-240V Máy gây nhiễu điện thoại di động 2G 3G 4G 5G WiFi GPS Báo động pin yếu
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
3 băng tần Máy gây nhiễu điện thoại di động Cầm tay cho WiFi Bluetooth GPS 3G
| Bán kính gây nhiễu: | 1-15m (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | + 30dBm / 1W |
16 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS để Sử dụng trên Ô tô / Văn phòng, khối gây nhiễu điện thoại di động
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động video Wifi EST-808HF 2500MHz cho phòng thi
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
EST-808HE3 Bộ làm nhiễu / chặn / ngắt tín hiệu điện thoại di động 3G / 2G
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA, GSM, DCS / PHS, 3G |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G EST-808SG3 2100 - 2200MHZ cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kích thước: | 97 (L) × 48 (W) × 18 (H) mm |
2.4W WIFI GPS 3G Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động EST-808HE
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GPS 30dBm màu đen 808KB với phạm vi 10m
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10m |
| màu sắc: | Màu đen |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 3G / 2G EST-808HC với 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |

