Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
510mm Ăng-ten 960MHz 190W Balo điện thoại gây nhiễu 2G 3G 4G
| màu sắc: | quân đội xanh |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten FRP đa hướng độ lợi cao |
| Hàm số: | chặn hiệu quả mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth trên toàn thế giới |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho điện thoại di động 3G EST-505B với 4 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Tín hiệu WiFi 2G 3G 4G Điện thoại di động công suất cao gây nhiễu 960 MHz 8 băng tần
| Tên: | Thiết bị gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten FRP đa hướng độ lợi cao |
| Hàm số: | chặn hiệu quả mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth trên toàn thế giới |
Máy làm nhiễu điện thoại di động 10m 6 ăng-ten Tích hợp pin Li-ion 7.4V 3600mAh
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 m (-75dBm) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | Mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho điện thoại di động 34dBm EST-505F cho trường học
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
10 Ăng-ten làm nhiễu điện thoại di động với pin dùng hai lần và phích cắm AC hoạt động
| Công suất ra: | mỗi dải 2W, tổng 20W |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | khoảng 6,7kg |
| Loại Jammer: | Bộ gây nhiễu sóng vô tuyến, Bộ gây nhiễu RF, Bộ gây nhiễu điện thoại di động, Bộ gây nhiễu ô tô |
10 kênh gây nhiễu điện thoại di động công suất cao, với pin và ăng-ten tích hợp, sử dụng hai lần với pin và nguồn điện AC
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động, thiết bị gây nhiễu công suất cao, thiết bị gây nhiễu |
28 Bands Máy nhiễu điện thoại di động cầm tay WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 tháng bảo hành
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
8 ăng-ten VHF / UHF + 3G bộ gây nhiễu / chặn dấu hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
27 Ăng-ten 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Điện thoại di động gây nhiễu w/GPS Chặn đài FM VHF UHF
| tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay |
|---|---|
| Công suất xuất khẩu (Po): | ≥27dBm |
| trở kháng vào/ra: | Đầu nối 50Ω/N |

