Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 808HE 3G / WIFI / GPS 30dBm, 3 ăng ten
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 1 tuần |
Máy làm nhiễu điện thoại di động 2G 3G 3 Ăng-ten đa hướng Kích thước cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 0,5-15m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 Ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn:: | + 30dBm / 1W |
Điện thoại di động cầm tay Bộ gây nhiễu tín hiệu WIFI 300g Cầm tay trong nhà
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-10M (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Bộ sạc điện: | AC110-250V / DC12-36V |
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500 mah |
thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động nhỏ mạnh mẽ Hệ thống của Mỹ 3G 4G
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Bộ gây nhiễu / ngắt / cách ly tín hiệu điện thoại di động 2G 3G EST-808HB
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA.GSM, DCS / PHS, 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Bluetooth cho trường học, 33dBm
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m (-85dbm) |
|---|---|
| Người mẫu: | EST-808P |
| tần số: | 930-960MHz |
Ba lô điện thoại di động gây nhiễu 8 ăng ten GSM 3G 4G 5G 10Watt cho trang trại
| Loại hình: | Ba lô Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 10Watt |
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động nhỏ công suất cao Đa chức năng
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC 110-240V DC5V) |
EST-808HE3 Bộ làm nhiễu / chặn / ngắt tín hiệu điện thoại di động 3G / 2G
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA, GSM, DCS / PHS, 3G |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
2.4W WIFI GPS 3G Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động EST-808HE
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |

