Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi Gps cho phòng thi / AC110V-240V
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | Dấu hiệu |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, PHS, DCS, 3G, GPS, LTE |
Máy theo dõi cầm tay chống tất cả GPS GSM GPRS UMTS Tất cả GPS & Lojack Signal Jammer
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
10 Ăng-ten làm nhiễu điện thoại di động với pin dùng hai lần và phích cắm AC hoạt động
| Công suất ra: | mỗi dải 2W, tổng 20W |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | khoảng 6,7kg |
| Loại Jammer: | Bộ gây nhiễu sóng vô tuyến, Bộ gây nhiễu RF, Bộ gây nhiễu điện thoại di động, Bộ gây nhiễu ô tô |
Ăng-ten đơn cho ô tô Máy gây nhiễu tín hiệu GPS cầm tay Kích thước 95x45x18 mm
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Công suất bức xạ tối đa: | Thấp hơn -10dBm |
| Kích thước: | 95x45x18 mm |
4W 5 Ăng-ten di động gây nhiễu điện thoại di động WIFI / GSM / 3G với công tắc nhúng
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G / 4G / WIFI / + GPS, Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | Dấu hiệu |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, PHS, DCS, 3G, GPS, LTE |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 3.2 W, Tấm chắn làm nhiễu ăng-ten 3G / GPS 4
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Bộ tăng / chặn tín hiệu điện thoại di động CE / ROHS với ăng ten định hướng Omni
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động 2G / 3G / 4G cho phòng hội thảo
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| màu sắc: | màu bạc |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
8 Ăng-ten Vỏ kim loại cầm tay Khối gây nhiễu tín hiệu GPS 2G / 3G / 4G / Wifi có Pin bên trong
| Nguồn cấp: | AC110V-220V / DC12V-36V |
|---|---|
| Trọng lượng: | Khoảng 500g |
| Kích thước: | 140 * 75 * 35 |

