Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
Điện thoại di động di động gây nhiễu tín hiệu GPS 808KB với phạm vi 10m cho quân sự
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tần số: | 1500-1600MHz |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
27 Ăng-ten 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Điện thoại di động gây nhiễu w/GPS Chặn đài FM VHF UHF
| tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay |
|---|---|
| Công suất xuất khẩu (Po): | ≥27dBm |
| trở kháng vào/ra: | Đầu nối 50Ω/N |
Thư viện 808HI Máy làm nhiễu điện thoại di động GPS WIFI 3G Blocker 30dBm
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây 3G với bộ gây nhiễu tín hiệu GSM / GPS / Wifi
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Số mô hình: | EST-808M |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi / Blue Tooth / Video không dây EST-808HF
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động vệ tinh GPS 33dBm với Ăng-ten Omni
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
|---|---|
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
| Công suất ra: | 2mV |
Máy gây nhiễu điện thoại di động Vali di động tích hợp 10 ăng-ten 4G WIFI GPS
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 10-40 M |
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 2W ± 200mA |
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động 3G Di động / LOJACK Jammer cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | DCS / PHS |
| Thời gian làm việc của pin đầu vào: | 120 phút |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động 4 băng tần 30dBm EST-808SF, Bộ gây nhiễu tín hiệu CDMA / GSM
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động video Wifi EST-808HF 2500MHz cho phòng thi
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |

