Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ portable mobile phone signal jammer ] trận đấu 169 các sản phẩm.
2 băng tần Điện thoại di động Di động gây nhiễu Tín hiệu Điều khiển từ xa Cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 2 cái Ăng-ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | + 30dBm / 1W |
Điều khiển từ xa Thiết bị cầm tay Tín hiệu điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu 5 băng tần
| phạm vi gây nhiễu: | 1-20m (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 2 Anten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | +30dBm /1W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G 2500mAh Ba băng tần cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20M (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500 mah |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 14W 8 Anten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính có thể điều chỉnh 1-25M 【tín hiệu Di động phải ≤-85dBm ở vị trí】. Phạm vi gây nhiễu vẫn phụ |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
Ba băng tần trên ô tô Điện thoại di động gây nhiễu tín hiệu Di động Kích thước cầm tay GPS / 3G
| Công suất bức xạ tối đa: | Thấp hơn -10dBm |
|---|---|
| Phạm vi điều chỉnh công suất: | 33dBm 6dBm / 30KHz (phút) |
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh 60W Vali công suất cao Di động
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Ăng ten: | 11 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Bán kính gây nhiễu: | 0-60m có thể điều chỉnh |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GPS 30dBm màu đen 808KB với phạm vi 10m
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10m |
| màu sắc: | Màu đen |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động 3G EST-808HA, 2110 - 2170 MHz
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | AC110V-240V |
| Công suất đầu ra: | DC8V 1500 mah |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động di động 25dBm không dây với răng xanh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | 2400-2500MHz |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động mini CDMA / DCS / GSM / WIFI cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kích thước: | 97 (L) × 48 (W) × 18 (H) mm |

